Departments

Medical Department

แผนกจำหน่ายสินค้าเครื่องมือแพทย์

Medical Product Specialist:

Thanutporn T. / Email: Thanutporn@prapatsorn.co.th

Pulmonary & Physiology Product & Training

BS. Physiotherapy
MS. Occupational Health

 

ทีมขายเขตกรุงเทพ

Komwut Kritnoi (Sales Supervisor)

Email: Komwut@prapatsorn.co.th

Pulmonary & Physiology (All territories)

BS. Physiotherapy
MBA

Sawarose W. (Bangkok Sales Specialist)

email: sawarose@prapatsorn.co.th

BS. Physiotherapy

ผู้แทนขายเขตภาคเหนือ

Piyaphan S. (Northern Sales Specialist)
Email: art16950@gmail.com

Bs. Physiotherapy

Thippawan Y. (Northern & Central Sales Specialist)
Email: Thippawan@prapatsorn.co.th

Bs. Physiotherapy

ผู้แทนขายเขตภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

Pratthana B. (North Eastern Sales Specialist)
Email: pratthana@prapatsorn.co.th

BBA

ผู้แทนขายเขตภาคตะวันออก

Mr. Akkarakrit Laddangam ( คุณอัครกฤษ ลัดดางาม) หรือ คุณ โอ
โทรศัพท์: 081-585-4333
Email: salesengineer@prapatsorn.co.th

ผู้แทนขายเขตภาคใต้

TO BE UPDATED

After Sales service & Repair

Chayothai S. (Service Engineer)

Email: service@prapatsorn.co.th

BS. biomedical engineering

ตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับการแต่งตั้ง

logo

SPK Plenties Star

บริษัท เอสพีเค เพลนตี้ สตาร์ จำกัด ก่อตั้งเมื่อวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2550 โดยดำเนินธุรกิจในการจัดจำหน่ายเครื่องมือจักษุแพทย์, เครื่องมืออุปกรณ์ทางด้านทัศนมาตร, เครื่องมือแพทย์ทางด้านอาชีวอนามัยและสิ่งแวดล้อม รวมทั้งเป็นศูนย์บริการด้านอะไหล่ และซ่อมบำรุงโดยช่างผู้เชี่ยวชาญ ซึ่งผ่านการอบรมโดยตรงจากบริษัทผู้ผลิตจากต่างประเทศ และไม่เพียงแต่ช่างผู้เชี่ยวชาญเท่านั้นที่ได้รับใบรับรองผ่านการอบรมจากบริษัทผู้ผลิตสินค้าต่างประเทศ ในส่วนของผลิตภัณฑ์สินค้าที่ทางบริษัทฯ เราเป็นตัวแทนจำหน่าย ล้วนแล้วแต่มีคุณภาพดีเยี่ยม และได้รับการรับรองมาตรฐานสากล เช่น ISO9001, ISO13458, CE Mark, IEC60601-1, EN60601-1 เป็นต้น จึงขอให้ท่านไว้วางใจในคุณภาพสินค้า และบริการที่เชื่อถือได้ของทางบริษัทฯ
https://www.spkplentiesstar.com/

Contact Us

Pulmonary Products

Physiotherapy Products

Loading...

START TYPING AND PRESS ENTER TO SEARCH